วันเวลาปัจจุบัน 22-02-17 -:- 20:44

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง

โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 1 โพสต์ ] 
เจ้าของ ข้อความ
 หัวข้อกระทู้: PTT Blue Card จาก ปตท. บัตรเดียวครบรสชาติชีวิต
โพสต์โพสต์แล้ว: 27-06-16 -:- 01:18 
มือใหม่ป้ายแดง
มือใหม่ป้ายแดง

หลังจากที่เราสมัครบัตร PTT Blue Card บอกเลยว่าการใ้ช้ชีวิตกับการเดินทางการเป็นเรื่องที่Very Easy & Comfortableมากเลยๆค่ะ ทำไมน่ะหรอ ก็เพราะไม่ว่าจะเดินทางไปไหน พกบัตร PTT Blue Cardใบเดียวก็สบายใจได้ค่ะ ทุกการเติมน้ำมันเท่ากับคะแนน แล้วยิ่ง500แต้มในบัตรสามารถแลกเติมน้ำมันฟรีได้ 100บาท คุ้มและเหมาะมากในยุคที่น้ำมันราคาราคาแสนจะแพง ต้องยอมใจให้กับPTT Blue Card ใบนี้ค่ะ>> http://goo.gl/zy4gMT

สมัครปุ๊บรับทันที100 คะแนนในบัตร ถึงวันที่ 30 มิถุนายนนี้ เค้าให้เติมน้ำมันฟรี ไม่มีหลอกด้วย อย่ามัวแต่อิจฉากันไปรีบไปสมัครแล้วมาใช้กันสิคะ บัตรเดียวสำหรับคนมีรถ เข้าใจสุดๆเรื่องการเดินทาง นี่แค่น้ำจิ้มนะคะสำหรับสิทธิพิเศษ จริงๆPTT Blue Cardเค้าขนมาอีกเพียบไม่ว่าจะเป็นสินค้า และบริการที่ร่วมรายการ ให้คุณได้เลือกใช้และเดินทางกับครอบครัว หรือ คนรู้ใจได้อย่างสบายกระเป๋า เต้องขอบคุณ ปตท. นะเนี่ยที่เข้าใจไลฟ์สไตล์ชีวิตคนยุคใหม่สุดๆเลย

รูปภาพ

ข้างบน
 ข้อมูลส่วนตัว  

แสดงโพสจาก:  เรียงตาม  
โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 1 โพสต์ ] 

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง